Wisła Płock vs Widzew Łódź — Utabiri | Ekstraklasa | 31/07/2026

Katika mji wa Plock, Wisła Płock inakaribisha Widzew Łódź katika mechi ya Ekstraklasa. Kwa Wisła Płock, hii ni fursa ya kuanza msimu na ushindi, hasa baada ya kuonyesha maboresho katika mechi zao za mwisho. Wakiwa na alama 2.2 kwa mchezo katika mechi za hivi karibuni, wanaingia kwenye mchezo huu wakiongozwa na momentum nzuri. Kwa upande

25.07.2026 07:02
Ekstraklasa|31/07/2026
Wisła Płock
47%
VS
Widzew Łódź
17%
47%
36%
17%
Wisła PłockSare 36%Widzew Łódź
🏆
Ubashiri
Wisła Płock
⚽
Zaidi ya Magoli 2.5
HAPANA
🔁
Timu Zote Zinaweza
HAPANA
Imani ya Mfano
88%
52%Usahihi wa modeli (siku 60) — 87/168
★ DAU BORA
Wisła Płock Ushindi
Wisła Płock ina asilimia 47% ya kushinda kulingana na modeli ya uwezekano, na tofauti ya thamani ya 7% ikilinganishwa na uwezekano wa kupatikana. Rekodi yao ya nyumbani ni nzuri, wakifunga mabao 1.33 kwa wastani na kushinda mechi 6 kati ya 12. Widzew Łódź, kwa upande mwingine, haijashinda mechi yoyote ugenini katika mechi 6 za mwisho.
💡 Wisła Płock imekuwa ikionyesha maboresho makubwa, wakipata alama 2.2 kwa mchezo katika mechi za hivi karibuni ikilinganishwa na 1.5 hapo awali.
Matokeo ya Mwisho
Wisła Płock 0 : 0 Widzew Łódź
Utabiri wetu: 1 ✗

Katika mji wa Plock, Wisła Płock inakaribisha Widzew Łódź katika mechi ya Ekstraklasa. Kwa Wisła Płock, hii ni fursa ya kuanza msimu na ushindi, hasa baada ya kuonyesha maboresho katika mechi zao za mwisho. Wakiwa na alama 2.2 kwa mchezo katika mechi za hivi karibuni, wanaingia kwenye mchezo huu wakiongozwa na momentum nzuri. Kwa upande mwingine, Widzew Łódź wanahitaji kuboresha rekodi yao ya ugenini, ambapo hawajapata ushindi katika mechi zao sita za mwisho. Timu zote zinatoka kwenye mapumziko ya wiki nzima, hivyo tunaweza kutarajia mchezo wa kasi na nguvu. Pamoja na Wisła Płock kufunga mabao 1.33 kwa wastani nyumbani, hii ni mechi yenye fursa ya ushindi kwao.

📊 Takwimu za Timu
Wisła Płock
UUUSS
4
Sare
7
Kushindwa
Wastani Goli Zilizoingizwa1.25
Wastani Goli Zilizopewa1.25
Zaidi ya 2.560%
Timu Zote Zinaweza35%
Kinga Safi6
Bila Goli9
Nyumbani6U 2S 4K
Ugenini3U 2S 3K
Widzew Łódź
USUSS
8
Sare
3
Kushindwa
Wastani Goli Zilizoingizwa1.2
Wastani Goli Zilizopewa0.55
Zaidi ya 2.530%
Timu Zote Zinaweza30%
Kinga Safi12
Bila Goli9
Nyumbani9U 5S 0K
Ugenini0U 3S 3K

Mwongozo wa Fomu: Mwezi Uliopita kwa Mtazamo

Wisła Płock wamekuwa katika hali nzuri, wakipata ushindi mara tatu nyumbani katika mechi tano za mwisho, zikiwemo ushindi wa 3-0 dhidi ya ŁKS Łódź na 2-0 dhidi ya Bohemians 1905. Mechi hizo zilionyesha udhibiti mzuri na ufungaji wa mabao mapema. Widzew Łódź, ingawa wana rekodi nzuri ya nyumbani, hawajafanikiwa kuimarisha ugenini, walipoteza 1-0 dhidi ya Korona Kielce. Licha ya sare nyingi, uwezo wao wa kufunga ni mdogo ugenini. Kwa hivyo, Wisła Płock wanaonekana kuwa na ujasiri zaidi, hasa katika mashambulizi yao ya nyumbani.

 

Utabiri: Mazingira Yanasema Nini?

Uwanja wa nyumbani unatoa faida kubwa kwa Wisła Płock, ambao wana rekodi nzuri nyumbani dhidi ya timu inayoshindwa ugenini kama Widzew Łódź. Ingawa Widzew wanajitahidi kupata pointi ugenini, faida ya nyumbani ya Wisła Płock ni ngumu kupuuza. Kwa odds ya 2.12, ushindi wa Wisła Płock unatoa thamani nzuri ikilinganishwa na uwezekano wa 47% wa kushinda. Licha ya uwezekano wa sare, rekodi ya nyumbani ya Wisła Płock inaimarisha nafasi yao ya ushindi.

Faida ya Nyumbani: Ina Umuhimu Gani Hapa?

Wisła Płock inajivunia rekodi bora nyumbani, wakishinda mechi 6 kati ya 12 na kufunga mabao 1.33 kwa wastani huku wakiruhusu mabao 1.17 pekee. Uwanja wao wa nyumbani umekuwa ngome imara, ambapo wameweka clean sheet mara 6. Kinyume chake, Widzew Łódź wanajitahidi ugenini, wakishindwa kushinda katika mechi 6 za mwisho, wakifunga wastani wa mabao 0.33 pekee na kuruhusu 0.83. Rekodi hii inaonyesha kwamba faida ya nyumbani inaweza kuwa na umuhimu mkubwa, hasa kutokana na udhaifu wa Widzew Łódź ugenini. Hivyo, Wisła Płock ina nafasi nzuri ya kutumia faida ya nyumbani ili kupata matokeo chanya.

Vita vya Takwimu Vilivyoamua

Mashindano muhimu yataamuliwa katika maeneo matatu. Kwanza, mashambulizi ya Wisła Płock dhidi ya ulinzi wa Widzew Łódź. Wisła Płock wamefunga mabao 1.33 kwa wastani nyumbani, wakati Widzew wanaruhusu 0.83 ugenini. Pili, uwezo wa Wisła Płock wa kudhibiti mpira nyumbani unawapa faida dhidi ya Widzew wanaoshindwa kufunga ugenini, wakifunga mabao 0.33 pekee. Mwisho, idadi ya kona za Wisła Płock nyumbani inashinda ya Widzew ugenini, ikiongeza nafasi za mashambulizi. Kwa hivyo, mashambulizi ya Wisła Płock dhidi ya ulinzi wa Widzew yanaonekana kuwa muhimu zaidi, yakitoa fursa za kufunga ambazo zinaweza kuamua mechi.

 

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

1
Je, timu zote zitafunga katika mechi ya Wisła Płock dhidi ya Widzew Łódź?
Kwa asilimia 37% pekee, uwezekano wa timu zote kufunga ni mdogo. Wisła Płock wameweka clean sheet mara 6, na Widzew wamefeli kufunga mara 9. Inaonekana Widzew wanaweza kushindwa kufunga tena.
2
Formu ya Widzew Łódź ugenini msimu huu ikoje?
Widzew Łódź hawajashinda mechi yoyote kati ya sita za mwisho ugenini, wakifunga mabao 0.33 kwa wastani na kuruhusu 0.83. Matokeo yao ya hivi karibuni ni 0-0 dhidi ya Dunajska Streda na 1-0 dhidi ya Korona Kielce.
3
Rekodi ya head-to-head inasema nini kuhusu Wisła Płock dhidi ya Widzew Łódź?
Katika mechi 8 za mwisho, Widzew Łódź wameshinda 4 na sare 4. Wisła Płock hawajashinda. Mabao ya wastani ni 2.25 kwa mechi, na 25% ya mechi imekwenda zaidi ya mabao 2.5.
4
Ni wachezaji gani muhimu kuangalia katika mechi ya Wisła Płock dhidi ya Widzew Łódź?
Wisła Płock wana nguvu katika mashambulizi ya haraka na kufunga mabao nyumbani, wakionyesha xG ya 1.24. Widzew wanategemea kujilinda kwa nguvu, wakiruhusu mabao 0.55 kwa wastani.
5
Je, dau la Nafasi Mbili linastahili kwa Wisła Płock dhidi ya Widzew Łódź?
Nafasi Mbili 1X ina thamani ikilinganishwa na uwezekano wa kushinda nyumbani wa 47%. Kwa odds ya 1.50, inaleta thamani nzuri ikilinganishwa na uwezekano wa soko.
6
Je, kuna wasiwasi wa majeraha kwa Wisła Płock dhidi ya Widzew Łódź?
Hakuna majeraha makubwa yaliyoripotiwa. Timu zote zinaonekana kuwa na vikosi kamili, ambavyo vinaongeza ushindani wa mechi.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copyright 2026 © Mbet Tanzania