CF Pachuca vs Club Queretaro Utabiri na Uchambuzi | Liga MX | 27/07/2026

Katika mji wa Pachuca, timu ya CF Pachuca inakaribisha Club Queretaro kwenye mechi ya kusisimua ya Liga MX. CF Pachuca, ikitoka kwenye ushindi mzuri wa 3-0 dhidi ya UNAM Pumas, inatazamia kuendeleza mwenendo wao wa ushindi. Wakiwa na wastani wa mabao 1.65 kwa mechi, wanaonekana kuwa na nguvu ya kushambulia. Queretaro, kwa upande mwingine, waliopoteza

21.07.2026 07:04
Liga MX|27/07/2026
CF Pachuca
69%
VS
Club Queretaro
9%
69%
22%
9%
CF PachucaSare 22%Club Queretaro
🏆
Ubashiri
CF Pachuca
⚽
Zaidi ya Magoli 2.5
HAPANA @ 1.7
🔁
Timu Zote Zinaweza
HAPANA
Imani ya Mfano
62%
52%Usahihi wa modeli (siku 60) — 88/169
★ DAU BORA
Zaidi ya 1.5 @ 1.25
Modeli inatoa CF Pachuca nafasi ya kushinda kwa asilimia 69%, ikilinganishwa na nafasi ndogo ya 9% kwa Queretaro. Takwimu zinaonyesha Pachuca imefunga wastani wa mabao 1.65 kwa mechi na kushikilia rekodi bora ya nyumbani ya 8W 1D 1L. Queretaro wakiwa na uwezo mdogo wa kushinda, CF Pachuca wanaonekana kuwa na nafasi bora.
💡 CF Pachuca imebaki bila kufungwa katika mechi 6 kati ya 20 zilizopita, ikionyesha uwezo wao wa kujilinda kwa ufanisi, hasa wanapocheza nyumbani.
Matokeo ya Mwisho
CF Pachuca 1 : 2 Club Queretaro
Utabiri wetu: 1 ✗

Katika mji wa Pachuca, timu ya CF Pachuca inakaribisha Club Queretaro kwenye mechi ya kusisimua ya Liga MX. CF Pachuca, ikitoka kwenye ushindi mzuri wa 3-0 dhidi ya UNAM Pumas, inatazamia kuendeleza mwenendo wao wa ushindi. Wakiwa na wastani wa mabao 1.65 kwa mechi, wanaonekana kuwa na nguvu ya kushambulia. Queretaro, kwa upande mwingine, waliopoteza mechi yao ya kwanza, wanatafuta alama zao za kwanza msimu huu. Kwa nafasi yao ya sasa katika ligi, mechi hii ni muhimu kwao kujikwamua kutoka nafasi ya 14. Tukio hili linaahidi kuwa na ushindani mkali, huku historia ya timu hizi ikionyesha mwelekeo wa mechi za ushindani.

📊 Takwimu za Timu
CF Pachuca
UUKUU
3
Sare
4
Kushindwa
Wastani Goli Zilizoingizwa1.65
Wastani Goli Zilizopewa0.9
Zaidi ya 2.550%
Timu Zote Zinaweza55%
Kinga Safi6
Bila Goli4
Nyumbani8U 1S 1K
Ugenini5U 2S 3K
Club Queretaro
0
Sare
0
Kushindwa
Wastani Goli Zilizoingizwa–
Wastani Goli Zilizopewa–
Zaidi ya 2.50%
Timu Zote Zinaweza0%
Kinga Safi0
Bila Goli0
📊 Masoko Mengine
Zaidi ya Magoli 1.51.25
Chini ya Magoli 1.53.95

Jinsi Timu Hizi Zimekutana Hapo Awali

Katika mikutano ya hivi karibuni, CF Pachuca ina rekodi bora dhidi ya Club Queretaro. Wameshinda mechi 4 kati ya 10 zilizopita, huku Queretaro wakishinda 2. Mkutano wa mwisho ulimalizika kwa sare ya 0-0, lakini kabla ya hapo, Queretaro waliibuka na ushindi wa 2-0. Hata hivyo, Pachuca wanaonekana kuwa na nguvu zaidi nyumbani, na hilo linaweza kuwa na athari kubwa katika mechi hii. Rekodi hii ya kichwa kwa kichwa inaonyesha kwamba Pachuca ina uwezekano mkubwa wa kushinda, hasa kwa kuwa wamekuwa na mfululizo mzuri wa matokeo katika miezi ya hivi karibuni.

 

Hukumu ya Mwisho

Uchambuzi wa kimbinu unatoa faida kwa CF Pachuca kutokana na mfumo wao wa kushambulia na rekodi bora ya nyumbani. Takwimu za xG zinawapa nafasi ya 69% ya kushinda, kwa odds ya 2.47, ambayo ni thamani kubwa ikilinganishwa na nafasi ndogo ya Queretaro ya 9%. Hata hivyo, kwa kuwa Queretaro wanaweza kuwa na uwezo wa kujilinda, soko salama la 'Zaidi ya 1.5' linaweza kuwa chaguo bora. Hatari kuu ni kama Queretaro wataweza kuvunja ulinzi wa Pachuca mapema na kuzuia mashambulizi yao.

Mifumo Inayokinzana: Uchambuzi wa Kimbinu

Mechi hii inatoa swali la kimsingi kuhusu jinsi CF Pachuca itakavyoweza kutumia mfumo wao wa 4-2-3-1 dhidi ya ulinzi wa Queretaro. Pachuca inajulikana kwa mchezo wa kushambulia kupitia pasi fupi na kasi ya juu, ikijivunia wastani wa mabao 2 nyumbani. Ulinzi wao, ambao umekuwa imara ukiruhusu wastani wa mabao 0.9 nyumbani, unategemea sana kuzuia mashambulizi ya mpinzani kupitia pressing ya juu. Queretaro, kwa upande mwingine, inaweza kutegemea kucheza kwa kujilinda zaidi na kutafuta nafasi kupitia mipira mirefu na mashambulizi ya ghafla. Katika mechi hii, Pachuca inatarajiwa kumiliki mpira kwa kiasi kikubwa na kushambulia, huku Queretaro wakijaribu kujilinda na kutumia nafasi za mashambulizi ya kushtukiza. Vita ya nafasi kati ya mstari wa kati na safu ya mashambulizi ya Pachuca itakuwa muhimu katika kuamua hatima ya mechi hii.

Nguvu ya Kikosi: Nani Ana Kikosi Kipana?

CF Pachuca inaonekana kuingia kwenye mechi hii kwa nguvu zaidi kutokana na rekodi yao bora ya nyumbani ya 8W 1D 1L. Takwimu zao zinaonyesha uthabiti katika kufunga na kujilinda, wakiwa na wastani wa mabao 2 nyumbani na kuruhusu 0.9. Queretaro, licha ya kutokuwa na data za hivi karibuni, wanahitaji kuboresha ulinzi wao baada ya kupoteza mechi yao ya kwanza. Kutokuwepo kwa majeruhi muhimu kwa timu zote kunamaanisha kuwa Pachuca inaweza kutumia kikosi chao kamili. Uwezo wa Pachuca wa kudhibiti mchezo na kuongoza mashambulizi unawapa faida kubwa mbele ya Queretaro.

 

Jinsi Mechi Inavyotarajiwa Kuendeshwa

Dakika 20 za mwanzo, CF Pachuca wanatarajiwa kuchukua hatua kwa kumiliki mpira na kushambulia kupitia pasi fupi na haraka. Kwa kuwa na wastani wa posho ya 49%, watajaribu kuvunja ulinzi wa Queretaro mapema. Katika hatua ya kati, mchezo unaweza kutulia, huku Queretaro wakijaribu kutumia nafasi za mashambulizi ya kushtukiza. Katika hatua za mwisho, Pachuca, wakiwa na mapumziko kamili ya siku 8, wanaweza kumaliza kwa nguvu zaidi, wakitumia uwezo wao wa kufunga mabao katika nusu ya pili. Muundo huu wa mchezo unasaidia soko la 'Zaidi ya 1.5', hasa kwa kuwa Pachuca wana historia ya kufunga mabao katika nusu ya pili.

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

1
Nani atashinda kati ya CF Pachuca na Club Queretaro?
CF Pachuca wanapewa nafasi ya kushinda kwa asilimia 69%. Wamefunga wastani wa mabao 1.65 kwa mechi na wana rekodi bora nyumbani ya 8W 1D 1L. Queretaro wanakabiliwa na changamoto kubwa kwa kuwa na nafasi ndogo ya 9% ya kushinda.
2
Je, kutakuwa na zaidi ya mabao 2.5 katika mechi ya CF Pachuca na Club Queretaro?
Uwezekano wa zaidi ya mabao 2.5 ni asilimia 44% na odds ya 1.7. Ingawa xG inatazamia mabao 3.15, historia ya mikutano inaonyesha asilimia 20% ya zaidi ya 2.5. Pendekezo ni 'hapana' kutokana na historia hii.
3
Je, CF Pachuca wana mwenendo gani wa hivi karibuni?
Katika mechi 5 zilizopita, CF Pachuca wameshinda 4 na kupoteza 1, wakifunga mabao 3-0, 3-1, 1-0, 2-0, na kupoteza 0-1. Nyumbani, wana rekodi ya 8W 1D 1L, wakifunga wastani wa mabao 2 na kupata clean sheets 6.
4
Ni wachezaji gani wa kuangalia katika mechi ya CF Pachuca vs Club Queretaro?
CF Pachuca ina nguvu za kushambulia na wastani wa xG ya 2.47, ikionyesha uwezo wa kuunda nafasi nyingi. Club Queretaro itahitaji kuwa imara katika ulinzi ili kuzuia mashambulizi haya. Timu ya CF Pachuca inaonekana kuwa na nafasi bora ya kushinda kwa kuwa na nafasi zaidi za kufunga.
5
Je, dau la Nafasi Mbili lina thamani kwa mechi ya CF Pachuca vs Club Queretaro?
Nafasi Mbili 1X ina odds ya 1.08, X2 ina odds ya 4.00, na 12 ina odds ya 1.20. Nafasi Mbili 1X ina uwezekano mkubwa wa kutokea kwa asilimia 91%, ambayo ina thamani kubwa ikilinganishwa na uwezekano wa 25% wa Queretaro kuepuka kipigo.
.fap-rel-wrap{display:grid;grid-template-columns:1fr 1fr;gap:16px;margin:28px 0 0;font-family:-apple-system,BlinkMacSystemFont,Segoe UI,Roboto,sans-serif}.fap-rel-block{background:#f8fafc;border:1px solid #e2e8f0;border-radius:12px;padding:14px 16px}.fap-rel-title{font-size:12px;font-weight:700;color:#475569;text-transform:uppercase;letter-spacing:.05em;margin:0 0 10px}.fap-rel-list{margin:0;padding:0;list-style:none;display:flex;flex-direction:column;gap:6px}.fap-rel-list li a{font-size:13px;color:#2563eb;text-decoration:none;line-height:1.4;display:block}.fap-rel-list li a:hover{text-decoration:underline}@media(max-width:640px){.fap-rel-wrap{grid-template-columns:1fr}}

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copyright 2026 © Mbet Tanzania